Tụ Nghĩa Clan
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Kính Gửi Minh Chủ và toàn thể anh em LM.

4 posters

Go down

Bỏ phiếu về ý kiến này

Kính Gửi Minh Chủ và toàn thể anh em LM. I_vote_lcap80%Kính Gửi Minh Chủ và toàn thể anh em LM. I_vote_rcap 80% 
[ 4 ]
Kính Gửi Minh Chủ và toàn thể anh em LM. I_vote_lcap20%Kính Gửi Minh Chủ và toàn thể anh em LM. I_vote_rcap 20% 
[ 1 ]

Tổng số bầu chọn : 5

Kính Gửi Minh Chủ và toàn thể anh em LM. Empty Kính Gửi Minh Chủ và toàn thể anh em LM.

Bài gửi  Ác_Đế Tue Mar 01, 2011 12:28 am

Tui xin tự giới thiệu tui là Ác Đế ( hjx.. còn gà nên chắc cũng k nhiều ng biết đến ). ^^
Nay tui xin có ý kiến như thế này MC và các bác xem có được không..
Nội dung: [Anh-Em] Tụ Nghĩa đúng là một LM mạnh ( top 2, và tương lai là LM mạnh nhất server ).. Biết sức mạnh LM là thế nhưng forum LM mình sao giống như là 1 forum tạm bợ quá.. Điều này ảnh hưởng rất lớn đến danh tiếng forum ! Đơn cử forum của AFU server Quan Độ http://lienminh-afu.info/ . Hãy nhìn số thành viên và lượng khách truy cập của các LM đó xem ? Quả thật là 1 niềm mơ ước của các LM dù mạnh hay yếu. Tại sao LM mình không tiếp bước sự phát triển thế mạnh theo hướng đó ?
- Kính thưa MC, trong 1 tuần qua tui đã thiết kế 1 diễn đàn mới của LM.. một sự thay đổi rõ rệt.. một tiềm năng phát triển trong tương lai.
Và đây là link forum ([anh-em] tụ nghĩa) mới: www.youwithme.tk (Link có thể thay đổi theo ý của MC).
Hệ thống quản lý:
-NhatChiThien vẫn là Admin ( bên cạnh đó tui vẫn là đồng Admin, điều này không có nghĩa là tui có quyền hành gì trong LM cả, Admin of tui ở đây là chịu trách nhiệm quản lý, bảo trì và nâng cấp forum, chịu trách nhiệm phát triển forum mà thôi)
-Hệ thống nội-ngoại sứ sẽ vẫn giữ nguyên--> SMOD or VIPmod là tùy vào MC.
Địa chì yahoo của tui: joneyblack074 . Online từ 10h sáng --> 24h tối các bác cứ pm thoải mái.

Nếu kế hoạch dc thông qua xin MC và ban quản lý LM làm các việc sau để chuyển toàn bộ anh em qua forum mới. Thông báo trong game cho toàn bộ LM về sự thay đổi này. Thông báo trong forum này ( global announcement ) về sự thay đổi này. Nhắc nhỡ mọi người post bài sang forum mới. Thông báo cho các LM có ngoại giao với LM mình về sự thay đổi này.

Nếu MC đồng ý, tui sẽ chuyển toàn bộ CSDL bên forum này qua forum mới. Mong MC xem xét với lời đề nghị này và không làm tui thất vọng cũng như uổng công sức vì LM.

( Nếu có thể MC cho tui xin vài ba con tướng cùi +9, +10 gì đó để xài, mới chơi nên chưa đầu tư tướng được, xin MC để xài đỡ ^^ kèm theo quan văn làm mưu sĩ lun ngen mấy pác)
Thân

Ác_Đế
Binh sĩ
Binh sĩ

Kính Gửi Minh Chủ và toàn thể anh em LM. Empty N2

Bài gửi  Ác_Đế Tue Mar 01, 2011 8:30 pm

thông báo mấy bác hôm nay Tụ nghĩa clan mới vừa được sự chấp nhận of n2 (VipSmod bên tụ nghĩa clan mới)
Mong MC xem xét forum mới và đồng ý chuyễn toàn bộ ae qua môi trường công tác mới. ^^

Ác_Đế
Binh sĩ
Binh sĩ

Kính Gửi Minh Chủ và toàn thể anh em LM. Empty up up up

Bài gửi  Ác_Đế Thu Mar 03, 2011 10:27 am

MC và Ban cán sự LM đâu mất tiu ùi ? cho ý kiến đi để forum mới chính thức đi vào hoạt động... ^^

Ác_Đế
Binh sĩ
Binh sĩ

Kính Gửi Minh Chủ và toàn thể anh em LM. Empty hj

Bài gửi  ninos2 Thu Mar 03, 2011 11:55 am

bữa h đang bem nhau ... nên từ từ mọi người lên xem xét ^^
ninos2
ninos2
Thiên phu trưởng
Thiên phu trưởng

Kính Gửi Minh Chủ và toàn thể anh em LM. Empty ^^

Bài gửi  Ác_Đế Thu Mar 03, 2011 1:39 pm

nhắt tới bem thì tui càng tủi thân hơn.. chơi sau nên bi h còn gà ko giúp ít gì dc cho mấy bác.. bùn ơi là bùn

Ác_Đế
Binh sĩ
Binh sĩ

Kính Gửi Minh Chủ và toàn thể anh em LM. Empty ehem ehem

Bài gửi  ehem_vivo Mon Mar 07, 2011 7:57 am

cái này www.youwithme.tk
xem thì thấy mát mắt nhưng cứ thấy sao sao ấy
ác_đế mà chẳng đế tí nào (có phải bạn là con gái - girl teen - boy teen) hay đại loại bạn còn rất trẻ.
Bác nhatchithien la người có tuổi bác ấy thích phong cách (phụ nữ - girl young - boy young). Một phong cách rất đàn ông. What a Face Shocked

ehem_vivo
Thành viên mới
Thành viên mới

Kính Gửi Minh Chủ và toàn thể anh em LM. Empty Re: Kính Gửi Minh Chủ và toàn thể anh em LM.

Bài gửi  NhatChiThien Mon Mar 07, 2011 12:48 pm

Chào bạn Ác Đế,xin lỗi bạn vì bây giờ mới vào xem 4r bạn thiết kế được.
Mình thấy 4r bạn thiết kế rất đẹp,vì vậy mình sẽ gửi thông báo cho toàn thể anh em xem qua và đánh giá 4r của bạn,nếu được sự đồng ý quá nửa mình sẽ thông báo chuyển.

NhatChiThien
Admin
Admin

https://tunghia.forum-viet.net

Kính Gửi Minh Chủ và toàn thể anh em LM. Empty Re: Kính Gửi Minh Chủ và toàn thể anh em LM.

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics