Tụ Nghĩa Clan
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Dành cho anh em là học sinh_sinh viên !

2 posters

Go down

Dành cho anh em là học sinh_sinh viên ! Empty Dành cho anh em là học sinh_sinh viên !

Bài gửi  Ác_Đế Wed Feb 23, 2011 3:34 pm

Cái này tui mới được thằng bạn trong lớp giới thiệu, nge nó nói là chơi cũng ngon lắm. Tui đăng ký theo link giới thiệu của nó có bonus, chơi được gần 1 tháng rùi bây h 1 ngày tui dc tầm 0.5 USD. hjhj ^^, tính ra 2 ngày tui đủ tiền nạp zô linh vương 1 card 50k ùi !!! Hum nay rãnh nên giới thịu mấy pác pjt trang này. Để đăng ký cái này mấy pác cần có tài khoản paypal ( tài khoàng ngân hàng quốc tế bên Mỹ ).
Thui sẵn giới thiệu mấy bác cách đăng ký paypal lun nè.
Mấy pác zô www.paypal.com
B1:Chọn tab Home --> Get started. Tiếp đó bấm vô câu này New to PayPal? Sign up.
B2:Chọn Premier
B3:Điền hết thông tin. Ngay chỗ Link my credit card so I can start shopping right away (recommended) không chọn.
State / Province / Region:ghi gì cũng dc
Postal code: số mấy cũng dc
Phone: ví dụ 0916132198( số của tui đó mấy bác ^^ ) thì điền zô 916132198
Sau đó bấm Agree
B4:Sau khi hoàn tất đăng ký, các bác sẽ được đưa sang một trang mới, đừng nhập thông tin CVV nữa mà hãy nhấn vào Go to my account luôn. Sau này các bác có thể nhập thông tin thẻ tín dụng để verify (tài khoản đã verify có thể nhận và gửi không giới hạn, tài khoản chưa verify thì chỉ có thể nhận tối đa 100$ thôi, nhưng tới lúc đó hãy tính hen các bác ^^)
Xong đăng kí Paypal ùi.
Bây h các bác chỉ việc đăng kí paid2youtube rùi chiến zí tui thôi.

link nè

Tại ô: * PayPal E-mail Address For Payments: các bác gõ địa chỉ email dùng để tạo paypal
tại ô :Referrer (if any):joneyblack ( là tui đó mấy bác ^^, cho tui hưởng chút điểm bonus từ việc đăng kí cúa mấy bác ^^)

sau khi đăng nhập:
•Surf Videos - $0.005 Each (nếu có link bấm vô xem clip trên trang youtube.com chỉ cần xem 30s, không được comment)
•Comment - $0.10 Each ( bấm vô link xem clip trên youtube.com rùi comments 1 cái là ăn 0.1USD, dc 1 cái comment 1 link thui)
•Subscriber - $0.35 Each (đăng ký theo dõi, chỉ cần 1 click)
•Ratings - $0.01 Each (vote up chỗ hình bàn tay)
•Cheap Ads - $0.001 Each (38-->50link bấm vô từng link (nhớ kĩ là từng cái thui ngen) rùi đợi 5s xong đóng lại và bấm cái khác (1 hình thức bắt ngta đọc quảng cáo đó mà ^^)
•Quick Surf - các bác tự nghiên cứu, tui dc 2000 creadits trong mục này ùi mà ko biết làm sao đổi thành USD, bác nào chơi nghiên cứu rùi up lên share ae
Khi đủ 10 USD các bác có thể rút ( ví dụ như tui là gần 1 tháng rút ra dc 10USD đem nuôi con Ác Đế trong linh vương ^^).
Chú ý là mỗi ngày or mỗi lần lên mạng là mấy bác lại zô paid2youtube click ngen.. kiên trì lúc đầu khoản 1 tháng, qua tháng thứ 2 là bắt đầu có thu nhập như tui thui, như tui là còn rất ít đó ngen.
Điều ngon là các bác có thể giới thiệu ng khác để ăn điểm bonus. Chỉ cần khi giới thiệu người khác tại ô referrer gõ tên mấy bác là OK. người dc giới thiệu lâu lâu dc ăn điểm bonus từ người giới thiệu nữa.. 2 bên cùng có lợi hết.^^. Đang rủ cả nhà tui cùng chơi nè ^^
Trang này là trang chuyên PR cho youtube nên sẽ không có chuyện scam đâu. tui đã proof trang này dc 1 lần ùi. chuẩn bị tháng này 1 lần nữa ^^.
Bác các có thắc mắc gì post ở đây ! Mod và Acmind đừng xóa ngen, giao lưu học hỏi mà.
Nếu các bác thấy có ích thì thanks 1 phát, ùi zô link vương tiến cử cho 1 TKCT là dc ùi.. Ác Đế đó ngen... Laughing

Ác_Đế
Binh sĩ
Binh sĩ

Dành cho anh em là học sinh_sinh viên ! Empty Tiền mạng + Tiền điện đủ bù hok wa hok pác?

Bài gửi  ~[tt_xanh]~ Sat Feb 26, 2011 2:45 am

E nói thiệt nha, chơi cash thôi chứ thời gian đâu mà ngồi suft nó hả pác! Cắm cái auto cùng lúc bật 2 đến 3 cái cash rồi ăn, ngủ, học và đếm tiền chảy vào túi thôi! Mấy thằng phát hành suft nó gian lắm, dụ người click quảng cáo nó kiếm lời gấp mấy chục lần mình ý chứ!

~[tt_xanh]~
Thành viên mới
Thành viên mới

- Similar topics