Tụ Nghĩa Clan
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

dungchocanh

2 posters

Go down

dungchocanh Empty dungchocanh

Bài gửi  lthuyduong Sun Feb 20, 2011 9:16 pm

n2 bảo thằng kut3cat là thằng có uy tính, chém gió suốt trên lm, ko liên quan tới thằng dungchocanh, giờ cả 2 thằng lz đó out lm rồi, hùa nhau chiếm thêm 1 thành của acc nourk, chả biết thằng cứt lubu có phải là tay chân của thằng dungchocanh nữa hay ko.
vụ lừa đảo vcion, xong lại nói acc bị hack mới lấy lại dc, có thằng ngu mới tin.
acc của nó có cái cứt gì mà phải hack chứ hả? thế mà lúc xin vào lại lm cũng cho nó vào.... gà thiệt. vụ này mấy ở ser củ gặp hoài, bầu ban quan trị lm mà toàn bầu dân ko có kinh nghiệm tâm tí, toàn bầu dân lắm tiền nhìu của mua tướng sịn, thế thì có ngày cả cái acc minh chủ cũng bị hack, giống tình trạng multi acc ở Hợp Phì rồi 2-3 cái lm tan rã vì bị lừa đảo do tin tưỡng nhầm dân mất dại, thằng Shi™ của lm Anh-Em, rồi lũng cũng lm Huyết Vũ, và nhìu acc riêng rẽ khác có tướng +18, 19, toàn bị lừa rồi mất cả cái acc, a e tin tưởng rồi mất nốt acc, he he ... chơi game này ko nhìn thấy mặt, ko biết nó là ai, viết cái gì tin cái đó mà ko chịu suy luận tình hình, đúc kết kinh nghiệm quan sát thì toi, nói ít hiểu nhiều, thiểu năng nói nhiều cũng ko hiểu. tôi ko có thời gian chăm acc bên này, bên ser củ còn chả thời gian mà chăm, toàn cày auto. ko thì chấp 100 thằng đungchocanh,... chỉ tức cười là thằng lubu lại dính vào, nhục thật.
lúc đầu tôi còn định xin 1 chân quản lý lm do ít nhiều kinh nghiệm muốn chia sẽ a e, giờ thấy tầm nhìn của lm cạn quá, hok ham nữa, tới đâu thì tới...
bên ser củ, bầu người quản lý ko cần là acc top, chỉ cần người đó: có kinh nghiệm cố vấn tốt cho a e về rất nhiều mặt, or thành viên chủ chốt trung thành với lm, có dàn tướng top 1 chút để thị uy.
nói chung acc nourk mất 2 cái thành về tay thằng dungchocanh do sự hổ trợ của kut3cat và lubu, nhưng tôi cũng chả buồn đâu, chỉ hơi tức cười tí thôi... chán thì nghĩ, ai bỏ tiền đầu tư, có nhìu nguyện vọng mà thiển cận quá thì có thất bại cũng ráng chịu, ...

lthuyduong
Thành viên mới
Thành viên mới

dungchocanh Empty Re: dungchocanh

Bài gửi  ninos2 Mon Feb 21, 2011 12:47 am

bạn hãy cho acc nourk vào lm đi
mình sẽ nói ae xung quanh đó
cứ để acc nourk vào lm mình còn bít tình hình
thank
ninos2
ninos2
Thiên phu trưởng