Tụ Nghĩa Clan
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

chemgio') vs (ae-tunghia)

3 posters

Go down

chemgio') vs (ae-tunghia) Empty chemgio') vs (ae-tunghia)

Bài gửi  madat Sat Feb 19, 2011 2:46 pm

tinh` hinh` la` tui chiem' thanh` thang` hihihi ben lm vanlang mak chiem' chua dc, no' pm tin tuc' lien tuc chui? rua? noi' nhunG~ cau tuc tiu~, em thi` em ko noi' j roi mak no' cu' xuc' pham cha me tui, tui tuc' qua danh' nha` no' tiep. No' keu lam karo va rua kon qua nha em xu? Bay h no dang khieu khich', em dang phat' binh, con` tui no' thi` lien tuc keu ng`, em mong lm minh` ho~ tro em con` ko thi` co' nuoc' em chuyen? nha di noi khac' qua' T.T

tinh` hinh` chien' su* : http://s11.linhvuong.goonline.vn/Interfaces/attack.aspx?version=Vietnam&id=513712|9548CDF22C08A74F6F8FB4FF4859C919|1|37&beg=1&end=37&n=Tr%E1%BA%ADn giao chi%E1%BA%BFn v%E1%BB%9Bi Legend&uid=13380

madat
Binh sĩ
Binh sĩ

chemgio') vs (ae-tunghia) Empty Re: chemgio') vs (ae-tunghia)

Bài gửi  Ác_Đế Sat Feb 19, 2011 6:42 pm

ưc chế quá.
MC tuyên chiến văn lang đi. LM tạo 1 chiến dịch đi.
LM mình xuất quân nhớ chụp hình lại để tui viết bài phóng sự đăng lên linhvuong.zooz.vn

Ác_Đế
Binh sĩ
Binh sĩ

chemgio') vs (ae-tunghia) Empty @@

Bài gửi  madat Sat Feb 19, 2011 9:56 pm

Ác_Đế đã viết:ưc chế quá.
MC tuyên chiến văn lang đi. LM tạo 1 chiến dịch đi.
LM mình xuất quân nhớ chụp hình lại để tui viết bài phóng sự đăng lên linhvuong.zooz.vn
la

thang do' keu may thang chem'' jo' hiep' da^m em. Bao? la` dang chuan bi 100v sang dep. nha` em T.T

madat
Binh sĩ
Binh sĩ

chemgio') vs (ae-tunghia) Empty vay bac dam hy sjnh ko ^^

Bài gửi  alex Sat Feb 19, 2011 11:06 pm

thj bac cu noj tuj no sang , anh em ta dung ngoaj tap kich thanh chung no bo trong ^^ hy sjnh mot caj thanh cua bac ma lam te ljet thanh cua tuj no bac dam lam ko ^^ noj vay thoj chu tuj no keo tam 40v la cao ^^ dau phaj cu noj keo 100v la keo dc dau , lam nhu de lam Smile)
alex
alex
Bách phu trưởng
Bách phu trưởng

Bài gửi  madat Sun Feb 20, 2011 10:45 am

alex đã viết:thj bac cu noj tuj no sang , anh em ta dung ngoaj tap kich thanh chung no bo trong ^^ hy sjnh mot caj thanh cua bac ma lam te ljet thanh cua tuj no bac dam lam ko ^^ noj vay thoj chu tuj no keo tam 40v la cao ^^ dau phaj cu noj keo 100v la keo dc dau , lam nhu de lam Smile)

_ thu' nhat' khoang? cach' nha` tui vs ae trong lm la mot van de`.
- thu' hai la no' keu nhieu dua', chu' ko phai? minh no' dau.
- thu' ba tui co' 40v ( tap hop het' dan trong may' cai' thanh lai do') con` tui no' thanh ho*n nhieu`
- thu' tu la tui no' tuy tuong' cui` nhung tra^u lam', tui thu? roi ( hom qua gie't dc 10v bo^. cua? no', mak tui hy sinh toi' gan 7v) tui' no' chuyen? ky. binh 1 ngua 1 jap 1 dao sang bo^. binh nen tui choi combo bo^.- cung danh' cha? tha^m'

madat
Binh sĩ
Binh sĩ

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content